Hội những chàng và nàng ế
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Tâm sự cô gái ế ^^

Go down

Tâm sự cô gái ế ^^ Empty Tâm sự cô gái ế ^^

Bài gửi by Admin Tue Feb 07, 2017 4:08 pm

Xin chào cả nhà ^^
Mình giới thiệu xíu ha. Mình giới tính nữ, năm nay đã 24 mùa xuân….có lẻ rồi, ấy vậy mà chưa từng có 1 mối tình vắt vai…
Các bạn ah! Cái độ tuổi 18,20 thì mình còn xoắn quẩy và mơ mộng về những mối tình sao băng trong phim Hàn xẻng. Qua tuổi 22,23 thấy bạn bè có đôi có cặp cũng thấy ngậm ngùi 1 tý… nhưng lạ đời đến tuổi 24 mình lại chợt nhận ra mình không thấy quan tâm nhiều về chuyện tình cảm (p/s: mình không phải người ham công danh sự nghiệp để mà bơ mọi thứ : )))
Về quê thấy đám nhóc nhóc có vợ có chồng, bạn bè cùng trang lứa không lập gia đình thì cũng có người để lấy hết :v …. Nói thật mình cũng chỉ ngậm ngùi 1 chút xíu không đáng kể….
Haizzzz mình chỉ hết vô tư khi nghĩ đến tuổi …. 24 có dư rồi mà chưa từng biết yêu :'(
Nói thật không nghĩ thì thôi, chứ nghĩ rồi mình cũng hoang mang bởi nói chưa từng có ai thì chả ai tin mình cả.
Mẹ mình bảo nhìn mình khó tính với nghiêm túc nên chắc các bạn trai ngại giao thiệp :3 có lẽ nào…
Kể ra thì coi minh đúng là bề ngoài nhìn nghiêm túc và ít nói… nhưng thực chất ai chơi đều nói mình vui tính và nói nhiều :v
Các bạn nào là nam thì cho mình hỏi các bạn chỉ thích làm quen với gái đẹp thôi phải không :v
Đùa chứ có bạn nào như mình không chia sẻ xíu cho mình đỡ hoang mang về tình trạng gần 25 cái xuân rùi mà vẫn fa chuẩn fa : )))) Bạn nào có kinh nghiệm thoát ế chia sẻ nhiệt tình nhé :v
Ah Mama mình bảo mình cứ phải mai mối mới thành. Nhưng mình chúa ghét mai mối :v thế nên loại cách này nhé.
Many thank ^^
Nguồn: http://www.webtretho.com/forum/f78/chia-se-kinh-nghiem-thoat-e-2362238/
Admin
Admin
Admin

https://faviet.forumvi.net